ಮಂತ್ರಾಲಯ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ನೆನೆದು ಈ ದಿನದ ರಾಶಿ ಫಲ ತಿಳಿಯಿರಿ..

ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಾಲಯ, ಪಂಡಿತ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಶಾಸ್ತ್ರೀ, 25 ವರ್ಷಗಳ ಅನುಭವ.. ಹಣಕಾಸಿನ ತೊಂದರೆ, ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ತಡೆ, ವಿದ್ಯೆ, ಉದ್ಯೋಗ, ಇನ್ನಿತರ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಮೇಷ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಒಳ್ಳೆಯ ಅದೃಷ್ಟದ ದಿನಗಳು ಸಮೀಪಿಸಿವೆ. ಸದಾ ಚಟುವಟಿಕೆ ಹಾಗೂ ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನಶೀಲರಾದ ನಿಮಗೆ ಜಯವು ಕಟ್ಟಿಟ್ಟ ಬುತ್ತಿ. ಕೋಪತಾಪಗಳಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರವಿರಿ. ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ಉಂಟಾಗಲಿದೆ. ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯ ಅಥವಾ ಮಗುವಿನ ವರ್ತನೆಯಿಂದ ನೀವು ಅತೃಪ್ತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ವೃಷಭ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಣೆ ಕಂಡು ಬರಲಿದೆ. ದೈವಬಲದ ಸಹಾಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಶನಿಯ ಸುದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ನೀವು ಸುಧಾರಿಸುವಿರಿ. ಕೃಷಿಕ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ತಲೆ ಬಿಸಿಯ ದಿನಗಳು ಬರಬಹುದು. ನೀವು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು ಇಂದು ಚರ್ಚೆಯನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು, ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಮಾತನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಣೆ ಕಂಡು ಬರುವುದು. ನಿಧಾನಗತಿಯಿಂದ ಮೇಲಕ್ಕೇರುವ ನಿಮಗೆ ನಿರೀಕ್ಷಿತವಾದ ದಿನಗಳಾಗಲಿವೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ಸಂಕೋಚವನ್ನು ಬದಿಗೊತ್ತಿ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಮುನ್ನಡೆಯಿರಿ. ನೀವು ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಮುಂದೆ ಬರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಶುಭವಾಗಬಹುದು. ಆರ್ಥಿಕ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟುಗಳು ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳಲಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಕಟಕ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಪುತ್ರನ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದ ಅತಂತ್ರ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರುಗದಿರಿ. ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನಗಳು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಬರಲಿವೆ. ಭವಿಷ್ಯದ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ವಾಸ್ತವವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಚಿಂತಿಸಿ. ಕಿರು ಸಂಚಾರವಿರುತ್ತದೆ. ಕಾರ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳೂ ಇರಬಹುದು, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಕೂಡ ಸ್ವಲ್ಪ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ಆದರೆ ನೀವು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಬೇಕು. ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳೂ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ನೇರನುಡಿಯಿಂದ ಮುನ್ನಡೆಯಿರಿ. ಇನ್ನೊಬ್ಬರ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚು ಚಿಂತೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಬೇರೆಯವರು ಏನೆನ್ನುವರು ಎಂಬುದು ನಿಮಗೆ ಬೇಡ. ವ್ಯವಹಾರದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯೂ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿರಿಯ ಅಧಿಕಾರಿಯ ಸಹಾಯದಿಂದ ನೀವು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಹಿಡಿತವನ್ನು ಸಾಧಿಸುತ್ತೀರಿ. ಆದ್ದರಿಂದ, ವಿರೋಧಿಸುವ ಮತ್ತು ಟೀಕಿಸುವ ಜನರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಸಹವಾಸ ದೋಷದಿಂದ ಕೆಡುವ ಕಾಲವಿದು. ಸಹವಾಸ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ. ಇದು ನಿಮಗೇ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಮಾನಹಾನಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡದಿರಿ. ಹಿರಿಯರ ಮನೆತನದ ಬಗ್ಗೆ ಆಲೋಚಿಸಿ ಮುನ್ನಡೆಯಿರಿ. ಇಂದು ಖರ್ಚು ಆದಾಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಸಮತೋಲನ ಸಾಧಿಸುವ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ತುಲಾ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಹಿತಶತ್ರುಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ಹಿರಿಯರ ಸಲಹೆಗೆ ಮನ್ನಣೆ ನೀಡಿ. ಇದು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕ್ಕೆ ಬರಬಹುದು. ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನವಿದು. ಸದುಪಯೋಗಪಡಿಸಿಕೊಂಡು ಮುನ್ನಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಒಪ್ಪಂದ ಅಥವಾ ಲಿಖಿತ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ಅದನ್ನು ಈ ದಿನ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಇಂದು ಸಮಯ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಏರುಪೇರಾಗಿ ಬಹಳ ಚಿಂತೆ ಕಾಡಬಹುದು. ಮಂಗಳಕಾರ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಚಟುವಟಿಕೆಯಿಂದ ಇರುವಿರಿ. ಶುಭವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮವನ್ನು ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಂಸಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶತ್ರುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಅಗೌರವ ತೋರುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಚಿಂತೆ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಮೇಲೆ ನೀವು ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದಾಯಾದಿಗಳ ಕಲಹ ಸಂಭವಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ದೂರವಾಸದಲ್ಲಿರುವ ನಿಮಗೆ ಉದ್ವಿಗ್ನತೆಯು ಕಾಡಲಿದೆ. ಪತ್ನಿಯ ಸಲಹೆಗಳಿಗೆ ಮನ್ನಣೆ ನೀಡಿ. ಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ಸಂತಸವಿದೆ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಗಳು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಅದೇನೇ ಇದ್ದರೂ, ಯಾವುದೋ ಅನಗತ್ಯ ಭಯ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ತೊಂದರೆಗೊಳಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಮಕರ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಸಮ್ಮಿಶ್ರ ಫಲದಾಯಕವಾದ ದಿನಗಳಿವು. ಆದರೆ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಬಲದಿಂದ ನೀವು ಮುನ್ನಡೆಯಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಅಡೆತಡೆಗಳು ಎದುರಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ತೀವ್ರ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಇದರಿಂದ ನೀವು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳಬಹುದು, ಆದರೆ ತೊಂದರೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ಅವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳಲಿವೆ ಎಂದು ನೆನಪಿಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಕುಂಭ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಮಕ್ಕಳು ಹಾಗೂ ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಸಂತೋಷದ ಕಾಲವಾಗಿದೆ. ಮಕ್ಕಳ ಕಲರವದಿಂದ ಇಡೀ ಮನೆ ಸಂತಸ ಹಾಗೂ ಹಬ್ಬದ ವಾತಾವರಣದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ಪತ್ನಿಯ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಏರುಪೇರಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಈ ಬಗ್ಗೆ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಾಡಬಹುದು. ಇಂದು ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಾಹಿತ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೆಸರು ಗಳಿಸಲು ನೀವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಮೀನ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಸಿಡುಕದೆ ಸತತ ಪ್ರಯತ್ನದಿಂದ ಕೆಲಸ ಮುಂದುವರಿಸಿ. ವೃತ್ತಿ ಹಾಗೂ ಕಾರ್ಯರಂಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸದಾ ಚಟುವಟಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಲುವಿರಿ. ಸ್ವಲ್ಪ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಡೆಗೂ ಗಮನ ಹರಿಸುವುದು ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ದಿನದ ಮೊದಲಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಕೆಲಸಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಬೀಳುತ್ತವೆ. ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು, ಮೊದಲು ಅವುಗಳಲ್ಲಿನ ಪ್ರಮುಖ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ನಂತರ ಸಮಯ ಉತ್ತಮವಾಗಿಲ್ಲ. ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಅಡಚಣೆಗಳು ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*