ಶನಿ ದೇವರನ್ನು ನೆನೆದು ಈ ಶುಭ ದಿನದ ರಾಶಿ ಫಲ ತಿಳಿಯಿರಿ..

ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಾಲಯ, ಪಂಡಿತ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಶಾಸ್ತ್ರೀ, 25 ವರ್ಷಗಳ ಅನುಭವ.. ಹಣಕಾಸಿನ ತೊಂದರೆ, ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ತಡೆ, ವಿದ್ಯೆ, ಉದ್ಯೋಗ, ಇನ್ನಿತರ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಮೇಷ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಅಧ್ಯಯನದ ಬಗ್ಗೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಆಸಕ್ತಿ ವಹಿಸಬೇಕಿದೆ. ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ನಂಥ ವ್ಯಸನಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹುಡುಕಾಟ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಮನೆ ಖರೀದಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ವೇಗಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣದ ದಾರಿ ಸುಗಮವಾಗುವುದು. ಅಷ್ಟೋತ್ತರ, ಶತನಾಮಾವಳಿಗಳ ಮೂಲಕ ಗಣಪತಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಿದರೆ ಕಿರಿಕಿರಿಗಳು ದೂರವಾಗಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ವೃಷಭ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ತಲೆದೋರಬಹುದು. ಚಾತುರ್ಯದಿಂದಲೇ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ. ದೂರ ಪ್ರಯಾಣದ ಅವಕಾಶ ಬಂದರೂ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಎದುರಾಗುವುದು. ಆತುರದ ನಿರ್ಧಾರ ಬೇಡ. ನಿಮ್ಮ ದೂರದೃಷ್ಟಿಯು ಕೆಲಸದಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ರಾಜಕೀಯ ದಾಳ ಉರುಳಿಸಲು ಕಾಲ ಕೂಡಿ ಬಂದಿದೆ. ಆದರೆ ವಿರೋಧಿಗಳ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಅಲಕ್ಷಿಸದಿರಿ. ಕುಲದೇವತಾ ದರ್ಶನದಿಂದ ಮನಶಾಂತಿ ಹೊಂದುವಿರಿ. ಕೈಗೊಂಡ ಕಾರ್ಯ ಬೇಗನೆ ನೆರವೇರಲಿದೆ. ಕೆಲಸದ ವಾತಾವರಣವು ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯವೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಕೆಲವು ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಕಟಕ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ದೂರದ ಬಂಧುಗಳೊಡನೆ ಆತ್ಮೀಯತೆ ವೃದ್ಧಿಯಾಗಲಿದೆ. ಸಂಗಾತಿಯ ಬೆಂಬಲದಿಂದ ಮಕ್ಕಳ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಆಂತರಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಶಮನಗೊಳ್ಳಲಿವೆ. ಜಮೀನಿನ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟು ಎದುರಾಗಬಹುದು. ಬಹಳ ಸಮಯದ ನಂತರ, ಸಂದರ್ಭಗಳು ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ತಂದೆಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಹೊಸ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಪರಿಚಯದಿಂದ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿಉತ್ತಮ ಸಲಹೆಗಳು ಹಾಗೂ ಲಾಭ ದೊರೆತು ಸಂತಸ ಪಡುವಿರಿ. ಅಲ್ಪರ ಸಂಘದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಕ್ಕೆ ಭಂಗವಾಗದಂತೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ವಹಿಸಿ. ಅಂಥ ಜನರನ್ನು ದೂರವೇ ಇಡಿ. ಕುಟುಂಬ ಸಂಬಂಧಗಳು ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸಂಗಾತಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ವೆಚ್ಚಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಉನ್ನತ ವ್ಯಾಸಂಗ ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಅವಕಾಶವಿದೆ. ಆದರೆ ಸಾಲವೆಂಬ ಶೂಲಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಖಂಡಿತ ಗುರಿಯಾಗದಿರಿ. ಇಷ್ಟದೇವತೆಯ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸಿದೆ. ಹೊಸ ಕನಸುಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಮನ್ನಣೆ ಲಭಿಸಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ದಿನಚರಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಣ್ಣ ಪ್ರವಾಸ ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಮನಸ್ಸು ಮಾಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ತುಲಾ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಶಾಂತ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೊರೆಯದಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಶಾಂತತೆಯಿಂದಲೇ. ವಿಶೇಷ ಕಾರ್ಯಸಿದ್ಧಿಗೆ ದಾರಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮೌನವಾಗಿದ್ದು, ಬೇರೆಯವರ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಕೇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಚರ್ಚೆಗಳಿಗೆ ಮುಂದಾಗದೆ ಇರುವುದರಿಂದಲೂ ಲಾಭವಿದೆ. ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯರ ಮಧ್ಯೆ ಇದ್ದ ಅಸಮಾಧಾನ ಕೂಡ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಲು ನೀವು ಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಆಸ್ತಿ ಸಂಬಂಧಿತ ವಿವಾದಗಳು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತಿನ ಮೂಲಕವೇ ನಿಮ್ಮ ನೈಜ ಚಾತುರ್ಯ ಸಾಕಾರ ಪಡೆಯಬೇಕಿದೆ. ರಾಜಕಾರಣಿಗಳಿಗೆ ಸಮ್ಮಿಶ್ರ ಫಲಗಳಿವೆ. ಕೆಳಗೆ ಬಿದ್ದರೂ ಪುಟಿದೇಳುವ ಚೆಂಡಿನ ಗುಣ ನಿಮಗೆ ಆದರ್ಶವಾಗಲಿದೆ. ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಮೊದಲು ಕೈಗೊಂಡ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತವೆ. ನೀವು ಸ್ನೇಹಿತರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮತ್ತು ಆಕಸ್ಮಿಕ ಹಣವನ್ನು ಬಲವಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಟೀಕಿಸುವವರನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸದಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯ ಸಾಧನೆಯಿಂದಲೇ ನಿಮ್ಮ ಸಿದ್ಧಿಯ ಸ್ವಪ್ನವು ಸಾಕಾರವಾಗಲಿದೆ. ಸಹೋದರ ಮತ್ತು ಸಹೋದರಿಯೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ತಂದೆಯ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರವು ವೇಗಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇಷ್ಟಾರ್ಥ ಸಿದ್ದಿಗಳಿಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಅಡೆತಡೆಗಳು ಬರದಿರಲು ಭಕ್ತಿಯಿಂದ ಶ್ರೀ ಮಹಾವಿಷ್ಣುವನ್ನು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಮಕರ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಮಾತಿನಲ್ಲಿ ಮನೆ ಕಟ್ಟುವವರನ್ನು ನಂಬಿ ಮೋಸ ಹೋಗುವಂಥ ಸಂದರ್ಭ ಬರಬಹುದು. ಅದರಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಸಂಗಾತಿಯ ಜತೆ ವಾದಿಸಲು ಹೋಗದಿರುವ ಸಂಕಲ್ಪವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿ ನೆಲೆಸಲಿದೆ. ಸ್ನೇಹಿತನೊಂದಿಗೆ ದೀರ್ಘಕಾಲದಿಂದ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಕಲಹವು ಇಂದು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಕುಂಭ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಮೃದ್ಧವಾದ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವಗಳೇ ಕೆಲಸದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಂಪನ್ನತೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ನೆರವು ನೀಡಲಿವೆ. ಯಾವುದೋ ನೆಪವನ್ನೊಡ್ಡಿ ವೈರತ್ವವನ್ನು ಸಾಧಿಸಬೇಡಿ. ಮೈತ್ರಿಯ ಹಸ್ತವನ್ನು ಚಾಚಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಮುಂದೆ ಒಳಿತಾಗಲಿದೆ. ಇಂದು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ. ಕುಟುಂಬದ ಜನರನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

ಮೀನ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಹಳೆಯ ಮಿತ್ರರೊಬ್ಬರು ಹೊಸ ವಿಚಾರ ತಿಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ವಹಿವಾಟಿನ ಲಾಭಕ್ಕೆ ಇದು ದಾರಿ ತೋರಿಸಲಿದೆ. ಹಣದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಅಲಕ್ಷ್ಯ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗೃತಿಯನ್ನು ವಹಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದರೆ ಉತ್ತಮ. ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸಾಧಿಸುವಿರಿ. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ನೀವು ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 95388 26699

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*