ಸಕಲ ಕಷ್ಟ ನಿವಾರಕ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿ ನೆನೆದು ಇಂದಿನ ರಾಶಿಫಲ ತಿಳಿಯಿರಿ..

ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿ‌ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಾಲಯ, ಗುರೂಜಿ ಮಹೇಶ್ ಭಟ್.. ವಶೀಕರಣ ಸ್ಪೆಷಲಿಸ್ಟ್.. 31 ವರ್ಷದ ಅನುಭವ.. ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ತಡೆ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಕುಡಿತ ಬಿಡಿಸಲು, ವಿದ್ಯೆ, ಉದ್ಯೋಗ, ಇನ್ನಿತರ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅಥರ್ವಣ ವೇದದ ಸ್ತಂಬನ ಮೋಹಕ, ತಂತ್ರಗಳಿಂದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

ಮೀನ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯ ಅಧಿಪತಿ ಗುರು ಧನುಸ್ಸು ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಮಕರ ರಾಶಿಯಿಂದ ಹನ್ನೊಂದನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾನೆ. ಜೊತೆಗೆ ಚಂದ್ರನೂ ಐದನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರ ಮಾಡುವುದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ದಿನವಿಡೀ ಹೊಸ ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳು ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತವೆ. ವಿರೋಧಿಗಳು ಸಹ ನಿಮಗೆ ಹಾನಿ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನು ಹಾಕುವುದು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆನಂದ ಇರುತ್ತದೆ. ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

ಕುಂಭ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಅಧಿಪತಿ ಶನಿಯು ಖರ್ಚಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತವಾಗಿ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಭೆಯ ಬಲದಿಂದ ಇಂದು ನೀವು ಇತರರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸುವಿರಿ. ಆದರೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಮತ್ತು ನಡವಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಯಮವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಹಾನಿ ಇರಬಹುದು. ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಯಲು ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. ಹಿರಿಯ ಮಹಿಳೆಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆಯುವ ಮೂಲಕ, ನೀವು ಪ್ರಗತಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

ಮಕರ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಅಧಿಪತಿ ಶನಿ, ಮೊದಲ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಗಿಯಾಗಿರುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವ ಚಂದ್ರನು ಏಳನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರನು ವಿಜಯದ ಕಾರಕನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಹಕಾರವೂ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ಭೂಮಿ ಮತ್ತು ಆಸ್ತಿ ವಿವಾದ ಇದ್ದರೆ, ಅದೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರವಾಗುವುದು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಒತ್ತಡದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ ನೀವು ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ.ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಶುಭವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಸ್ನೇಹಿತರು, ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ದಿನವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮದುವೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳುವಿರಿ. ಆದರೆ ಸಣ್ಣ ಅಜಾಗರೂಕತೆ ಅಥವಾ ತಪ್ಪಿನಿಂದಾಗಿ, ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಅಶಾಂತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಪತ್ತಿನ ಹೆಚ್ಚಳವಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ.ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದಲ್ಲಿ ಶನಿಯ ಮೂರನೇ ತ್ರಿಕೋನ ಯೋಗ ಇಂದು ಸವಾಲಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯವಹಾರ ಒಪ್ಪಂದವು ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ಅಂತಿಮವಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಇತರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಸಹ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹೊಗಳುತ್ತಾರೆ. ಇಂದು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಸಹ ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತಾರೆ. ವಿಪರೀತ ಭಾವನಾತ್ಮಕತೆಯು ನಿಮಗೆ ಹಾನಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ.ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

ತುಲಾ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಅಧಿಪತಿ ಶುಕ್ರ ಎಂಟನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾನೆ. ಇಂದು, ಅತಿಯಾದ ದುಡಿಮೆಯಿದ್ದರೂ ಆದಾಯ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಖರ್ಚು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳ ಅನುಷ್ಠಾನದತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಲಾಗುವುದು. ಸಾಹಿತ್ಯ ಬರವಣಿಗೆ ಮತ್ತು ಕಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲೂ ನಿಮ್ಮ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬದ ಹಿರಿಯರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ಮಾತಿನಲ್ಲಿ ಮೃದುತ್ವವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಅಧಿಪತಿ ಬುಧ ಮತ್ತು ರಾಹು ಇಬ್ಬರೂ ಇಂದು ಹತ್ತನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ವೃದ್ಧರ ಸೇವೆ ಮತ್ತು ಪುಣ್ಯ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಹಣ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇಂದು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಒತ್ತಡ ಹೇರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಇಂದು ನೀವು ವಿರೋಧಿಗಳಿಗೆ ತಲೆನೋವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತೀರಿ. ದಂಪತಿಗಳು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಇತರ ಕುಟುಂಬ ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಇಂದು ಹೆಚ್ಚು ಭಾವುಕರಾಗಿರಬಹುದು.ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಕೆಲಸವಾಗಲಿ, ವ್ಯವಹಾರವಾಗಲಿ, ಅದೃಷ್ಟವು ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ವಿರೋಧಿಗಳ ಪಿತೂರಿ ಕೂಡ ವಿಫಲಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲರೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಾರೆ ಇಂದು, ಲೌಕಿಕ ಆನಂದದ ಸಾಧನಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾಡುವ ಖರ್ಚಿನಿಂದಾಗಿ, ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಇರುತ್ತದೆ.ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

ಕಟಕ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ನಿರ್ಧಾರವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಲಿದೆ. ಮಕ್ಕಳ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಬರುವ ಅಡೆತಡೆಗಳು ಇಂದಿಗೂ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ವ್ಯವಹಾರಸ್ಥರಾಗಿದ್ದರೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳ ಹೆಚ್ಚಳದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಹರ್ಷಚಿತ್ತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಯಾರೊಂದಿಗೂ ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳದಿರುವುದು ಉತ್ತಮ.ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ.. ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಅಧಿಪತಿ ಬುಧ ಬೌದ್ಧಿಕ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾನೆ. ಬುಧನು ಆದಾಯದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಥಿತನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ. ಇಂದು ನೀವು ಯಾವುದೇ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಮಕ್ಕಳ ಕಡೆಯಿಂದ ಸಂತೋಷಕರ ಸುದ್ದಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥೈರ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

ವೃಷಭ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ರಾಜಕೀಯ ವಿರೋಧಿಗಳು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಬರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇಂದು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ನಿಧಾನ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಮಯ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ದಿನದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬೇಗನೆ ಮುಗಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ. ಕುಟುಂಬದ ಹಿರಿಯ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ನಂತರವೇ ಹೊಸ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

ಮೇಷ ರಾಶಿ.. ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಸವಾಲಿನ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳ ಹೊರೆಯನ್ನು ಹೊತ್ತುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಮಂಗಳವು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಮತ್ತು ಪುರುಷಾರ್ಥ ಗ್ರಹವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಸುವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾಗಿ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ಹಾನಿ ಇಲ್ಲ. ಎಲ್ಲರ ನಿರೀಕ್ಷೆಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಬದುಕುವ ನಿಮ್ಮ ವಿಶೇಷತೆಯು ನಿಮಗೆ ಇನ್ನೂ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 96869 99517

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*