ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕಾಲಭೈರವ ಸ್ವಾಮಿ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಈ 2 ರಾಶಿಗೆ ರಾಜಯೋಗ,ಜೀವನ ಯಶಸ್ಸಿನ ಹಾದಿಯತ್ತ ಸಾಗಲಿದೆ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಫಲ ನೋಡಿ!

ಮೇಷ : ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ವೇಗ ಪಡೆಯಲಿದೆ, ಗೃಹ ಖರೀದಿ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಣದ ಕುರಿತು ಒಂದಿಷ್ಟು ಚರ್ಚೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ದೊಡ್ಡ ಕನಸೊಂದು ಸಾಕಾರಗೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇದೆ. ಮಹಿಳೆಯರ ಜೊತೆಗೆ ಹಣಕಾಸಿನ ವ್ಯವಹಾರ ಇದ್ದರೆ ಈ ದಿನ ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಬಿಡಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲು ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅವರ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಸಹ ಮಾಡಿರಿ ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9901077772 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟದ ದಿನಗಳು ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಆಗಲಿದೆ. ಆಹಾರ ವಿಚರದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಪ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಹಿರಿಯರು ಹೇಳುವ ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಮಾತುಗಳು ಆಲಿಸುವುದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ನಿಮ್ಮ ಗಟ್ಟಿತನ ಮತ್ತು ದೃಢವಾದ ಮಾತುಗಳು ಕಂಡು ಎದುರಾಳಿ ಜನರು ಭಯ ಭೀತಿ ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ತಕ್ಷಣ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9901077772 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಹಿರಿಯ ಜನರ ಬಳಿ ಮಾತನಾಡುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆ ಇದ್ದರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಈ ದಿನ ಅಷ್ಟೇನು ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಸಹ ಬರೋದಿಲ್ಲ. ಎದುರಾಳಿ ಜನರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹಂಗಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟ ಗುರು ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ದೋಷಗಳು ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಇಲ್ಲದೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9901077772 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ಧ್ವನಿ ಎತ್ತಿ ಮಾತನಾಡುವ ಜನರು ಪಶ್ಚಾತಾಪ ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಆಸ್ತಿ ಪಾಸ್ತಿ ವಿಷಯಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಹಿರಿಯರ ಮದ್ಯಸ್ಟಿಕೆಯಿಂದ ಅವುಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹಳೆ ಸಾಲ ತೀರುವಳಿ ಮಾಡಲು ಹೊಸ ಸಾಲ ಮಾಡುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟ ಗುರು ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ದೋಷಗಳು ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಇಲ್ಲದೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9901077772 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ವರ್ತನೆ ಮಾಡುವುದು ಅತೀ ಮುಖ್ಯ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ವಾದ ವಿವಾದಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆದಷ್ಟು ಸಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಜನರನ್ನು ದ್ವೇಷ ಸಹ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಕೃಷಿ ಉತ್ಪನ್ನ ಚಟುವಟಿಕೆ ಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮಡದಿ ಮಾತುಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟ ಗುರು ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ದೋಷಗಳು ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಇಲ್ಲದೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9901077772 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಬೇಜಾರಿನಲ್ಲಿ ಇರೋ ಮನಸಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಾಧಾನ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಿತ್ರರು ಮತ್ತು ಸಹೋದರನ ಸಹಕಾರ ದಿಂದ ಯಶಸ್ವಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗದ ಬಗ್ಗೆ ಕನಸು ಕಾಣುತ್ತಾ ಇರೋ ಯುವಕರಿಗೆ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಇದೆ. ಇಂದಿನ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಅಲ್ಪ ಮೊತ್ತದ ಹಣ ಖರ್ಚು ಸಹ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟ ಗುರು ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ದೋಷಗಳು ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಇಲ್ಲದೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9901077772 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಂಶೇ ಬಡ್ತಿ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಗೌರವ ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಆಗಲಿದೆ. ಭೂ ಅಥವಾ ಮನೆ ಖರೀದಿ ಬಗ್ಗೆ ಆಲೋಚನೆ ಇದ್ದರೆ ಅದನ್ನ ಈ ದಿನ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡುವುದು ತುಂಬಾ ಸೂಕ್ತ. ಭಾಗ್ಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸೂರ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಕಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಗುರು ಮಂತ್ರ ನಿಮ್ಮ ಬಯಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟ ಗುರು ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ದೋಷಗಳು ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಇಲ್ಲದೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9901077772 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.
ವೃಶ್ಚಿಕ: ಸಾಹಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿ ಆಗಲು ಅವಕಾಶ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಸಂಗಾತಿಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಕಾರದಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತಸದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗುತ್ತದೆ. ವಾಹನ ಖರೀದಿ ಆಭರಣ ಖರೀದಿ ಮತ್ತು ವಸ್ತ್ರ ಖರೀದಿ ಯೋಗ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಏರಿಕೆ ಕಂಡು ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳು ಸಂಕಟ ಪಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟ ಗುರು ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ದೋಷಗಳು ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಇಲ್ಲದೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9901077772 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸು: ಹಣಕಾಸಿನ ಕೃಡಿಕರಣ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ವಿಫಲತೆ ಕಾಡಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲು ಬೆಳ್ಳಗೆ 9 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಜೊತೆಗೆ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಠಣ ಮಾಡಿರಿ. ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಇದ್ದರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಿಡಿತ ಸಾಧನೆ ಮಾಡುವುದು ಸಹ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟ ಗುರು ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ದೋಷಗಳು ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಇಲ್ಲದೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9901077772 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ಕೃಷಿಕರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಆದಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಇರೋ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವಸ್ತುಗಳು ಕಳವು ಆಗದಂತೆ ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ದಿನ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಯುವಕರು ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದ ಕಡಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಧ್ಯತೆ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಮಕ್ಕಳು ಇದ್ದರೆ ಅವರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಳಜಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಬಿಡಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟ ಗುರು ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ದೋಷಗಳು ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಇಲ್ಲದೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9901077772 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕುಂಭ: ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಈ ದಿನ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆ ಹೆಚ್ಚು. ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತೀರಿ. ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಮಾಡುವ ಜನಕ್ಕೆ ಅಧಿಕ ಒತ್ತಡ ಇರುತ್ತದೆ. ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅನ್ನುನ್ಯತೆ ಕಂಡು ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳು ಹುಳಿ ಹಿಂಡಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ರೈತರು ಇಂದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟ ಗುರು ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ದೋಷಗಳು ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಇಲ್ಲದೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9901077772 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಅಷ್ಟೇನು ನೆಮ್ಮದಿ ಇರೋದಿಲ್ಲ ದೂರದ ಊರುಗಳಿಗೆ ಒಂಟಿ ಪ್ರಯಾಣ ಎಂಬುದು ಮಾಡಲೇ ಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ನಲ್ಲಿ ಕೆಲ್ಸ ಮಾಡುವ ಜನಕ್ಕೆ ಅಧಿಕ ಒತ್ತಡ ಇರುತ್ತದ್ದ ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ದೂರು ಹೋಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಉನ್ನತ ವ್ಯಾಸಂಗ ಮಾಡುವ ಆಸೆ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಶುಭಫಲ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟ ಗುರು ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ದೋಷಗಳು ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಇಲ್ಲದೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9901077772 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.
ಜಾಹಿರಾತು : ಪಂಡಿತ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳು 9901077772 ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಅರ್ಚಕರು ಮಾಂತ್ರಿಕರು. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಲು ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಆಡಚಣೆ ಉಂಟಾಗುವ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಥವಾ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆಯೇ ಮತ್ತು ನೀವು ಉತ್ತರ ತಿಳಿಯಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 3 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ(ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ವಿದ್ಯೆ ಉದ್ಯೋಗ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಕ್ಕಳು) call/ whatsapp 9901077772.

ಅಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು‌ ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9901077772. ನಂ 1 ವಶೀಕರಣ ದೈವಶಕ್ತಿ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತಕರು ಶ್ರೀ ಪಂಡಿತ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳು 9901077772. ಶ್ರೀ ಸಿಗಂಧೂರು ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ದೈವರಾಧಕರು.ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ,ಮದುವೆ,ಸಂತಾನ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ,ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ,ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ,ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9901077772.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*