ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ನರಸಿಂಹ ದೇವರನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ದಿನಭವಿಷ್ಯ,ಈ 3 ರಾಶಿಗೆ ಮುಟ್ಟಿದ್ದೆಲ್ಲಾ ಚಿನ್ನ ರಾಜಯೋಗ!

ಮೇಷ: ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗಲಿದೆ ಹಾಗೆಯೇ ಮನೆಗೆ ನೂತನ ಸದಸ್ಯರ ಭೇಟಿ ಆಗಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಖರ್ಚು ಸಹ ಅಧಿಕ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿದೇ. ಮಾತೃ ವಾತ್ಸಲ್ಯ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ನಿಮಗೆ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಆಹಾರ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಳಜಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ಕೆಂಪು ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದು ಗಂಟೆ ಮೂವತ್ತು ನಿಮಿಷದ ನಂತರ ಮತ್ತು ಏಳು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ದೇವಿ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಗೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಫಲಗಳು ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9538212644 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ನೀವು ಮಾಡುವ ಎಲ್ಲ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಅಡ್ಡಿ ಬರುವ ಜನರು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಒಳ್ಳೆಯಮಾತು ಆಡಿದರು ಸಹ ಅದನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಅರ್ಥ ಮಾಡುವ ಜನರು ಇದ್ದಾರೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಅದನ್ನ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹಾಕುವುದು ಸೂಕ್ತ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಕೆಂಪು ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದು ಗಂಟೆ ಮೂವತ್ತು ನಿಮಿಷದ ನಂತರ ಮತ್ತು ಏಳು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ದೇವಿ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಗೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಫಲಗಳು ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9538212644 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ದುಡ್ಡು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಖರ್ಚು ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಹವರ್ತಿಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಬೇಜಾರು ಮಾಡಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ವೇಗ ಪಡೆಯಲಿದೆ. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾಳಜಿ ನೀವೇ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಹಿರಿಯರ ಮಾತುಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿರಿ. ಜವಳಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಜನಕ್ಕೆ ಅಧಿಕ ನಷ್ಟ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಕೆಂಪು ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದು ಗಂಟೆ ಮೂವತ್ತು ನಿಮಿಷದ ನಂತರ ಮತ್ತು ಏಳು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ದೇವಿ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಗೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಫಲಗಳು ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9538212644 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.
ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ವ್ಯಾವಹಾರಿಕವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಲೆದಾಟ ತಪ್ಪಿದ್ದಲ್ಲ. ಹಾಗೆಯೇ ಇಂದು ಮಧ್ಯವರ್ತಿಗಳ ಮೋಸಕ್ಕೆ ನೀವು ತುತ್ತಾಗುತ್ತೀರಿ. ವಾಹನ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಅತ್ಯಂತ್ಯ ಜಾಗ್ರತೆ ಇದ್ದರೆ ತುಂಬಾ ಸೂಕ್ತ. ಹಾಗೆಯೇ ಹೊಟ್ಟೆ ನೋವಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಸಹ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕನಸುಗಳು ಸಾಕಾರ ಆಗಲು ಚಾಮುಂಡಿ ದೇವಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಂಬೆ ಹಣ್ಣಿನ ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದರಿಂದ ಏಳು ಗಂಟೆ ಶುಭ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿ ದೇವಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಕೋರಿಕೆಗಳು ಈಡೇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9538212644 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ಮಾತೇ ಬಂಡವಾಳ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಸುದಿನ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ರೆ ತಪ್ಪಲ್ಲ ಏಕೆಂದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಮಾತಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಕೌಟುಂಬಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ವಿರಸ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿದರು ಸಹ ಅದನ್ನ ಹೇಗೆ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂಬುದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ. ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ದೂರ ಇರುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದರಿಂದ ಏಳು ಗಂಟೆ ಶುಭ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿ ದೇವಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಕೋರಿಕೆಗಳು ಈಡೇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9538212644 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ತಾಳ್ಮೆ ಕಳೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳು ಅಥವಾ ಮಡದಿ ವಿರುದ್ಧ ತಾಳ್ಮೆ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೇ. ಆದಷ್ಟು ಧನಾತ್ಮಕ ಚಿಂತನೆ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಲೋಚನೆ ಮಾಡಿ. ಸ್ನೇಹಿತರು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ವಿವಾದಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೇ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರೋ ಕಾರಣ ಅಂತರ ಇದ್ದು ಬಿಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದರಿಂದ ಏಳು ಗಂಟೆ ಶುಭ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿ ದೇವಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಕೋರಿಕೆಗಳು ಈಡೇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9538212644 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ರಾಹುವಿನ ಪ್ರಭಾವ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿ ಹಲವು ಊಹಾಪೋಹಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಬದುಕು ಕಾರಣ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ಹಲವು ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಪೆಟ್ಟು ಬೀಳಲಿದೆ. ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಮಂದಗತಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಗಲಿದೆ. ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಒಳಿತು ಮಾಡುವುದು. ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ದೂರದ ಊರಿನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಭೇಟಿ ಸಹ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ರಾತ್ರಿ ನಂತರ ಶುಭಸುದ್ದಿ ಸಹ ಕೇಳುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದರಿಂದ ಏಳು ಗಂಟೆ ಶುಭ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿ ದೇವಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಕೋರಿಕೆಗಳು ಈಡೇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9538212644 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಸಾಂಸಾರಿಕ ಜೀವನದ ಸುಖ ನಿಮಗೆ ಸಿಗಲಿದೆ. ಗಾಯತ್ರಿ ದೇವಿಯ ಮಹಾ ಮಂತ್ರ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹುಮ್ಮಸ್ಸು ಮೂಡಿಸುತ್ತದೇ. ಹಾಗೇ ಈ ದಿನ ಸಂಪೂರ್ಣ ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಹತ್ವ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಗುರುಗಳು ಸಿಕ್ಕರೆ ಅವರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಅವ್ರು ನಿಮಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದರಿಂದ ಏಳು ಗಂಟೆ ಶುಭ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿ ದೇವಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಕೋರಿಕೆಗಳು ಈಡೇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9538212644 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸು: ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಬಾಳ ಸಂಗಾತಿಯ ಕಡೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಎಂಬುದು ಮಾಡಲೇ ಬೇಡಿ. ಸಂಜೆ ಲಲಿತಾ ದೇವಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಲಲಿತಾ ಸಹಸ್ರನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದರಿಂದ ಏಳು ಗಂಟೆ ಶುಭ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿ ದೇವಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಕೋರಿಕೆಗಳು ಈಡೇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9538212644 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಕೊಂಡು ಅದೆಷ್ಟೋ ನಗು ಮರಳಿ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿಗೆ ಬರಲಿದೆ. ಬಾಳಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಧನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ಮೂಡಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸಕಾಲದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಆಸ್ತಿ ಖರೀದಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನಿಧಾನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದರಿಂದ ಏಳು ಗಂಟೆ ಶುಭ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿ ದೇವಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಕೋರಿಕೆಗಳು ಈಡೇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9538212644 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.
ಕುಂಭ: ಭೂ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಇಂದು ನೀವು ಮೋಸ ಹೋಗುತ್ತೀರಿ. ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಹಣ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದರು ಸಹ ನಿಮಗೆ ಈ ದಿನ ತೊಂದ್ರೆ ತಪ್ಪಿದ್ದಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯ ವೈಖರಿ ಬಗ್ಗೆ ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಬೇರೆ ಕಡೆ ಚರ್ಚೆ ಶುರು ಆಗಲಿದೆ. ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದರು ಹಾದಿ ಮಾತ್ರ ತಪ್ಪಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದರಿಂದ ಏಳು ಗಂಟೆ ಶುಭ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿ ದೇವಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಕೋರಿಕೆಗಳು ಈಡೇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ ಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9538212644 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಪ್ರಗತಿಯತ್ತ ಸಾಗಲಿದೆ. ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲ್ಸ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾವಣೆ ಆದೇಶ ಸಹ ಸಿಗಲಿದೆ. ಕೆಲವರ ಮನಸಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಅಸಡ್ಡೆ ಸ್ಥಾನ ಇದೆ ಇದನ್ನು ಶಮನಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತೆ ಪ್ರೀತಿ ಚಿಗುರುವ ಹಾಗೇ ಮಾಡಿ. ಮಕ್ಕಳ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಹಣಕಾಸಿನ ವೆಚ್ಚ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೇ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದರಿಂದ ಏಳು ಗಂಟೆ ಶುಭ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿ ದೇವಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಕೋರಿಕೆಗಳು ಈಡೇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಪರಿಹಾರ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಿಂದ ಮಾತ್ರ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಈ ಕೂಡಲೇ 9538212644 ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಓಂ ಶ್ರೀ ಅಂಜನಾ ಸಿದ್ಧಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ. ಮಹಾನ್ ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾವ್ 9538212644 ಆಚಾರ್ಯರು. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಲು ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಆಡಚಣೆ ಉಂಟಾಗುವ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಥವಾ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆಯೇ ಮತ್ತು ನೀವು ಉತ್ತರ ತಿಳಿಯಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಕರೆ 9538212644 ಮಾಡಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 3 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ(ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ವಿದ್ಯೆ ಉದ್ಯೋಗ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಕ್ಕಳು) call/ whatsapp 9538212644.

ಅಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು‌ ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538212644. ನಂ 1 ವಶೀಕರಣ ದೈವಶಕ್ತಿ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾವ್ 9538212644 ಆಚಾರ್ಯರು. ಶ್ರೀ ಸಿಗಂಧೂರು ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ದೈವರಾಧಕರು.ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ,ಮದುವೆ,ಸಂತಾನ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ,ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ,ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ,ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9538212644.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*