ಇಂದು ತಾಯಿ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಅನುಗ್ರಹದಿಂದ ಈ 4 ರಾಶಿಗೆ ಹಣದ ಸುರಿಮಳೆ ಆಗಲಿದೆ,ರಾಜಯೋಗ ಆರಂಭ

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ಹೊರಗಿನ ಆಹಾರ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವಾಗ ವಿಶೇಷ ಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮುನ್ನ ತಂದೆಯ ಅಪ್ಪಣೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಇಂದಿನ ಅನಗತ್ಯ ಉದ್ವೇಗ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ತೊಂದರೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 9901077772

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ವಾಭಿಮಾನಿ ಆಗಿದ್ದರು ಸಹ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯುವ ಅನಿವಾರ್ಯತೆ ಬರಲಿದೆ. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ಯಶಸ್ಸು ದೊರೆಯಲು ಮಹಾ ಗಣಪತಿ ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಶ್ರೇಷ್ಠ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ9. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಶ್ರಮಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ಕಿರಾಣಿ ವರ್ತಕರಿಗೆ ಅಷ್ಟೇನು ಉತ್ತಮ ಲಾಭ ಇರೋದಿಲ್ಲ. ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮುಂಜಾಗ್ರತೆ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಸಾಲ ಬಾದೆ ಮತ್ತು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಇನ್ನಿತರೆ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹಿನ್ನಡೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸವಾಲುಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಯಶಸ್ಸು ಮಾತ್ರ ನಿಮ್ಮದೇ ಆಗಿದೆ. ಮಗನಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಮತ್ತು ಕೆಲ್ಸ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಚಿಂತೆ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772

ಸಿಂಹ: ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಳಜಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ವಿನಾಕಾರಣ ಕೋಪ ಮಾನಸಿಕ ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಕಾರಣ ಆಗಲಿದೆ. ಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗೆ ಈ ದಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರಾಸೆ ಇರುತ್ತದೇ. ನೀವು ಈ ಹಿಂದೆ ಮಾಡಿರುವ ಕೆಲವೊಂದು ಪಾಪ ಕೃತ್ಯಗಳು ನಿಮಗೆ ಮಾನಸಿಕ ಬಾದೆ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772
ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ನೀವು ಅತ್ಯಂತ ವಿವೇಕದಿಂದ ವರ್ತನೆ ಮಾಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ವಿವಾದ ನಿಮ್ಮತ್ತ ಸುಳಿಯದಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಕಡೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಹೆಚ್ಚು ಹೋಲುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಕಡಲೆ ಕಾಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೂ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶುಭ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772

ತುಲಾ: ಪರ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೌಪ್ಯತೆ ಕಾಪಾಡಿ. ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಕೇತು ಕೆಟ್ಟ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇರುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ವಿನಾಕಾರಣ ತೊಂದರೆ ಮಾಡುವ ಜನರೇ ಹೆಚ್ಚು. ಕ್ರೀಡಾ ಚಟುವಟಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡ ಯುವಕ ಯುವತಿಯರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಮುಕ್ತ ಅವಕಾಶಗಳು ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ಗಣ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಪರ ಜನಕ್ಕೆ ತಿಳಿಯದ ಹಾಗೆ ನೀವೇ ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಸ್ತ್ರೀ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಂಟಕ ಇರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೈವೇಟ್ ಉದ್ಯೋಗ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಯುವಕರಿಗೆ ಭಾನುವಾರ ದಿನವೂ ತಪ್ಪದ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಶುಭಫಲ. ನಿಮ್ಮ ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.

ಧನಸು: ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕರ ಹಲವು ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಈ ದಿನ ಸುಲಭವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ನಿಮಿತ್ತ ಮಹತ್ತರ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಕೆಲವೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಸಾಲ ಮರುಪಾವತಿ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಿನ್ನಡೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವನ್ನು ಮೋಜು ಮಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಇಂದು ಮಾಡುವ ದಾನ ಧರ್ಮಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಫಲ ಸಹ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಶುಕ್ರನು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇರುವುದರಿಂದ ಹಣಕಾಸಿನ ಎಲ್ಲ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8 ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772

ಕುಂಭ: ನಿಮ್ಮ ಈ ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಅಂದರೆ ಅದುವೇ ಗಣಪತಿಯ ಮಹಾ ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು. ನೀವು ಇಂದು ಮಾಡುವ ಎಲ್ಲ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿಯೂ ಪ್ರಶ್ನೆ ಮಾಡುವ ಜನರು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚುಗಳು ಆದಷ್ಟು ನಿಯಂತ್ರಣ ಬರಲು ಅಗತ್ಯ ಇದ್ದಷ್ಟೇ ಹಣ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಹೊಸ ಜನರ ಭೇಟಿ ಆಗಲಿದೆ. ಮನೆ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಬಾಕಿ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಮನೆ ಜನರ ವಿಶ್ವಾಸ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಶುರು ಮಾಡಿರಿ. ಹಾಗೆಯೇ ರಾಜಕೀಯ ನಂಟು ಹೊಂದಿರುವ ಒಡನಾಟದಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಅಂತರ ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ನಿಮಗೆ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಾಧಾನಕರ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772

ಜಾಹಿರಾತು : ಪಂಡಿತ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳು 9901077772 ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಅರ್ಚಕರು ಮಾಂತ್ರಿಕರು. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಲು ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಆಡಚಣೆ ಉಂಟಾಗುವ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಥವಾ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆಯೇ ಮತ್ತು ನೀವು ಉತ್ತರ ತಿಳಿಯಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 3 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ(ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ವಿದ್ಯೆ ಉದ್ಯೋಗ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಕ್ಕಳು) call/ whatsapp 9901077772.
ಅಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು‌ ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9901077772. ನಂ 1 ವಶೀಕರಣ ದೈವಶಕ್ತಿ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತಕರು ಶ್ರೀ ಪಂಡಿತ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳು 9901077772. ಶ್ರೀ ಸಿಗಂಧೂರು ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ದೈವರಾಧಕರು.ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ,ಮದುವೆ,ಸಂತಾನ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ,ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ,ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ,ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9901077772.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*