ಸಾಕ್ಷಾತ್ ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಸ್ವಾಮಿಯ ಅನುಗ್ರಹದಿಂದ ಈ 3 ರಾಶಿಗೆ ಧನಯೋಗ,ದುಡ್ಡೆ ದುಡ್ಡು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಇದೆಯಾ ನೋಡಿ!

ಮೇಷ:ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಜಯ, ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಚೇತರಿಕೆ, ನಾನಾ ವಿಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಯಿಂದ ಯಶಸ್ಸು ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗಲಿದೆ ಈ ದಿನ ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುಭ ದಿನ.ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಈ ಕೂಡಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9901077772.

ವೃಷಭ:ಇಂದು ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತಸ, ಹಣಕಾಸು ವೆಚ್ಚ, ಎಲ್ಲರ ಮನಸ್ಸು ಗೆಲ್ಲುವಿರಿ, ಹಿರಿಯರೊಂದಿಗೆ ಸಮಾಲೋಚನೆ, ಶರೀರದಲ್ಲಿ ಸೋಮಾರಿತನ ಬೇಡ.

ಮಿಥುನ:ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ನೂತನ ಒಪ್ಪಂದಗಳಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ಅಧಿಕಾರ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಅನಾವಶ್ಯಕ ಖರ್ಚು, ಮೋಜು-ಮಸ್ತಿಗಾಗಿ ವೆಚ್ಚ, ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಲಾಭ ಆಗುವುದು ಖಚಿತ.ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಈ ಕೂಡಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9901077772.

ಕಟಕ:ಇಂದು ನೀವು ಅಪರೂಪದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಭೇಟಿ ಮಾಡಲಿದ್ದೀರಿ, ಸುಖ ಭೋಜನ, ಕೀರ್ತಿ ಲಾಭ, ಆರೋಗ್ಯ ವೃದ್ಧಿ, ವಾಹನ ಖರೀದಿ ಯೋಗ ಕಂಡು ಬರ್ತಾ ಇದೆ.

ಸಿಂಹ:ಈ ದಿನ ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಜನರು ಇಷ್ಟವಾದ ವಸ್ತುಗಳ ಖರೀದಿ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ, ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣ,ತಾಳ್ಮೆ ಅತ್ಯಗತ್ಯ, ಸಾಮಾನ್ಯ ನೆಮ್ಮದಿಗೆ ಧಕ್ಕೆ, ಅಪರಿಚಿತರಿಂದ ತೊಂದರೆ ಎಚ್ಚರ.ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಈ ಕೂಡಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9901077772.

ಕನ್ಯಾ:ಇಂದು ಸ್ವಂತ ಪರಿಶ್ರಮದಿಂದ ತೊಂದರೆ, ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಸೌಖ್ಯ, ರೋಗ ಬಾಧೆ, ಅನಗತ್ಯ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ, ಉದ್ಯೋಗ ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಆಗುವುದು ಇದರಿಂದ ಸಂತಸ.

ತುಲಾ: ಆತ್ಮೀರಯಲ್ಲಿ ಕಲಹ, ಉದರ ಬಾಧೆ,ಕೃಷಿಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕ ಲಾಭ, ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಮನಃಸ್ತಾಪ ಆಗಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಅತಿಯಾದ ನೋವು, ದಂಡ ಕಟ್ಟುವ ಸಾಧ್ಯತೆ, ಸ್ಥಿರಾಸ್ತಿ ಮಾರಾಟದಿಂದ ಲಾಭ, ಮಾತಿನ ಚಕಮಕಿ, ಬಂಧುಗಳ ಭೇಟಿ, ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಅನುಕೂಲ ಆಗಲಿದೆ.ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಈ ಕೂಡಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9901077772.
ಧನಸ್ಸು: ಹಣಕಾಸು ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರ, ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡ, ಅನ್ಯರ ಮಾತಿಗೆ ಮರುಳಾಗುವಿರಿ, ನಾನಾ ಆಲೋಚನೆ ಮೂಡಬಹುದು.

ಮಕರ: ಯತ್ನ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಜಯ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಏರುಪೇರು, ನೆರೆಹೊರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಶತ್ರುತ್ವ, ಇಲ್ಲ ಸಲ್ಲದ ಅಪವಾದ ನಿಂದನೆ, ಮಾನಸಿಕ ಗೊಂದಲ ಉಂಟಾಗಬಹುದು.

ಕುಂಭ: ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಹಕಾರ, ಅತಿಯಾದ ಕೋಪ, ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ, ಹಿರಿಯ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಿಂದ ಯಶಸ್ಸು ದೊರೆಯಲಿದೆ.ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಈ ಕೂಡಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9901077772.

ಮೀನ: ಕೈಗೊಂಡ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬ, ಪರರಿಂದ ಸಹಾಯ, ಉತ್ತಮ ಬುದ್ಧಿಶಕ್ತಿ, ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ವಿಪರೀತ ಕೆಲಸ, ರೇಷ್ಮೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಲಾಭ ಆಗುವುದು ಖಚಿತ.ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಈ ಕೂಡಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9901077772.

ಜಾಹಿರಾತು: : ಪಂಡಿತ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳು 9901077772 ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಅರ್ಚಕರು ಮಾಂತ್ರಿಕರು. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಲು ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಆಡಚಣೆ ಉಂಟಾಗುವ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಥವಾ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆಯೇ ಮತ್ತು ನೀವು ಉತ್ತರ ತಿಳಿಯಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 3 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ(ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ವಿದ್ಯೆ ಉದ್ಯೋಗ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಕ್ಕಳು) call/ whatsapp 9901077772.
ಅಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು‌ ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9901077772. ನಂ 1 ವಶೀಕರಣ ದೈವಶಕ್ತಿ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತಕರು ಶ್ರೀ ಪಂಡಿತ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳು 9901077772. ಶ್ರೀ ಸಿಗಂಧೂರು ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ದೈವರಾಧಕರು.ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ,ಮದುವೆ,ಸಂತಾನ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ,ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ,ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ,ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9901077772.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*