ಶ್ರೀ ಮೂಖಾಂಬಿಕಾ ದೇವಿಯ ಅನುಗ್ರಹದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯ ಫಲಗಳು ಹೇಗಿವೆ ನೋಡಿ..

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯ ನಿಮ್ಮ ನಿರೀಕ್ಷೆ ತಕ್ಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರೋದಿಲ್ಲ. ಈ ದಿನ ವೈವಾಹಿಕ ನೂತನ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಆರಂಭ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಯುವಕ ಯುವತಿಯರು ಸಾಕಷ್ಟು ವಿವಾದಕ್ಕೆ ಆಸ್ಪದ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಂತರ ಒಂಟಿ ಇರಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿರಿ ಆಪ್ತ ಜನಕ್ಕೆ ಮಾತು ಕೊಟ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಸಿಲುಕಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗೇ ಸಾಧ್ಯ ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಿಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಆತನ ದರ್ಶನ ಸಹ ಪಡೆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ಬಹುದಿನಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಅತ್ಯಂತ ವೇಗ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲಿದೆ. ರಾಜಕೀಯ ನಂಟು ಹೊಂದಿರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಅಂತಃ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ಸಹಕಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಸ್ತ್ರೀಯರಿದ ನಿಮಗೆ ಅವಮಾನ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಸ್ತ್ರೀಯರ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಹಣಕಾಸಿನ ವ್ಯವಹಾರ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗೇ ಸಾಧ್ಯ ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಿಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಆತನ ದರ್ಶನ ಸಹ ಪಡೆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.

ಮಿಥುನ: ಮನೆ ಮಕ್ಕಳು ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಕೇಳುವುದಿಲ್ಲ. ದುಶ್ಚಟಕ್ಕೆ ದಾಸರಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಸಹೋದರರೊಂದಿಗೆ ಮನಸ್ತಾಪ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ವೈಮನಸ್ಯ ಮತ್ತು ಶತ್ರುತ್ವ ಬಿಟ್ಟು ಜೊತೆಗೆ ಬಾಳಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗೇ ಸಾಧ್ಯ ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಿಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಆತನ ದರ್ಶನ ಸಹ ಪಡೆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ಸಹೋದರನ ಜೊತೆಗೆ ವಾಗ್ವಾದ ನಡೆಸುತ್ತೀರಿ. ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲೂ ನೀವು ಇಂದು ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಬುಧನ ಪ್ರಭಾವ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಶತ್ರುತ್ವ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗುವುದು. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗೇ ಸಾಧ್ಯ ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಿಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಆತನ ದರ್ಶನ ಸಹ ಪಡೆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.
ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ಸಾಲಗಾರರ ಕಾಟ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಬಹುದು. ಹಾಗೆಯೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಡದಿ ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯ ಅಧಿಕಾರಿ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಮುನಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರಲಿದೆ. ಅನ್ಯ ಜನರಿಂದ ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಬರಲಿದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರತೆ ಇರುತ್ತದೇ. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗೇ ಸಾಧ್ಯ ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಿಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಆತನ ದರ್ಶನ ಸಹ ಪಡೆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ನೀವು ದೇವತಾ ಕಾರ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತು ನೀಡುತ್ತೀರಿ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಮಕ್ಕಳು ಇದ್ದರೆ ಅವರಿಗೆ ಪೆಟ್ಟು ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರಲಿದೆ. ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಈ ದಿನ ಕಾಡುವ ಸಂಶಯಕ್ಕೆ ಕೊಡಲೇ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗೇ ಸಾಧ್ಯ ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಿಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಆತನ ದರ್ಶನ ಸಹ ಪಡೆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ಸ್ಥಿರಾಸ್ತಿ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಗಲಾಟೆ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ಕೋರ್ಟು ಕೇಸಿನ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಲೆದಾಟ ಮಾಡಿದರು ಸಹ ನಿಮಗೆ ಅಪ ಜಯ ಆಗುತ್ತದೇ. ಆತ್ಮೀಯ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಮಾತನಾಡುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸೂಕ್ಷತೆ ಇದ್ದರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗೇ ಸಾಧ್ಯ ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಿಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಆತನ ದರ್ಶನ ಸಹ ಪಡೆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಮಡದಿ ಜೊತೆಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಮಕ್ಕಳು ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಸಾಕಷ್ಟು ರಗಳೆ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಆಗುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ತಗಾದೆ ಆಗದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗೇ ಸಾಧ್ಯ ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಿಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಆತನ ದರ್ಶನ ಸಹ ಪಡೆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.

ಧನಸು: ಮಿತ್ರರು ಸಹ ಶತ್ರುಗಳಗಿ ಪರಿವರ್ತನೆ ಆಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಗೌಪ್ಯ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಇತರೇ ಜನಕ್ಕೆ ತಿಳಿಯದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ದಣಿವು ಆಲಸ್ಯ ಮತ್ತು ಇತರೆ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ನಿರಾಸಕ್ತಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗೇ ಸಾಧ್ಯ ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಿಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಆತನ ದರ್ಶನ ಸಹ ಪಡೆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.

ಮಕರ: ಮನಸಿನಲ್ಲಿ ಆತಂಕ ಮತ್ತು ಗೊಂದಲ ಹೆಚ್ಚು. ಯಾರಿಗೂ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿ ನೀವೇಕೆ ತೊಂದ್ರೆಗೆ ಸಿಲುಕುತ್ತೀರಿ. ನೆರೆ ಹೊರೆ ಮನೆಯ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ವೈಮನಸ್ಯ ಹಾಗೆಯೇ ಸಾಗಲಿದೆ. ಇನ್ನು ಈ ದಿನ ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ ಬರಲಿದೆ. ಸ್ತ್ರೀಯರ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಆಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗೇ ಸಾಧ್ಯ ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಿಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಆತನ ದರ್ಶನ ಸಹ ಪಡೆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ವಿನಾಕಾರಣ ಒತ್ತಡಗಳು ಮೈಮೇಲೆ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಇಂದು ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಶುಭ ದಿನ ಆಗುತ್ತದೇ. ಉತ್ತರ ದಿಕ್ಕಿನ ಕಡೆಗೆ ಶುಭಪ್ರಯಾಣ ಮತ್ತು ದ್ವಿಚಕ್ರ ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕುಚಕ್ರದ ವಾಹನ ಓಡಿಸುವಗ ಅತ್ಯಂತ್ಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಬೇಕು. ಸ್ಥಗಿತ ಆಗಿದ್ದ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳ ಪುನರ್ ಆರಂಭ ಆಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗೇ ಸಾಧ್ಯ ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಿಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಆತನ ದರ್ಶನ ಸಹ ಪಡೆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.ಮೀನ: ಹೊಸ ವಿವಾದಗಳು ಮೇಲೆ ಮೇಲೆ ಎಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಹೋಗಲೇ ಬೇಡಿ. ಮಕ್ಕಳ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೇ. ಸೌಮ್ಯ ಸ್ವಭಾವ ಹೊಂದಿರೋ ನಿಮಗೆ ಕೆರಳಿಸುವ ಜನರೇ ಹೆಚ್ಚು. ಈ ದಿನ ಮಡದಿ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ನೀಡಿರಿ. ತಂದೆ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾಳಜಿ ನೀವೇ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗೇ ಸಾಧ್ಯ ಆದರೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಿಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ದಾನ ಮಾಡಿ ಆತನ ದರ್ಶನ ಸಹ ಪಡೆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಹು ದಿನದ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ6. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9901077772.

ಜಾಹಿರಾತು: : ಪಂಡಿತ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳು 9901077772 ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಅರ್ಚಕರು ಮಾಂತ್ರಿಕರು. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಲು ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಆಡಚಣೆ ಉಂಟಾಗುವ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಥವಾ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆಯೇ ಮತ್ತು ನೀವು ಉತ್ತರ ತಿಳಿಯಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 3 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ(ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ವಿದ್ಯೆ ಉದ್ಯೋಗ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಕ್ಕಳು) call/ whatsapp 9901077772.

ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9901077772. ನಂ 1 ವಶೀಕರಣ ದೈವಶಕ್ತಿ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತಕರು ಶ್ರೀ ಪಂಡಿತ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳು 9901077772. ಶ್ರೀ ಸಿಗಂಧೂರು ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ದೈವರಾಧಕರು.ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ,ಮದುವೆ,ಸಂತಾನ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ,ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ,ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ,ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9901077772.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*